रोहित शेट्टी
प्रतिमा स्रोत: इंस्टाग्राम
रोहित शेट्टी

‘मॅडम सर’ मधील निरीक्षकाची भूमिका म्हणून ओळखल्या जाणार्‍या गुल्की जोशीने आता खट्रॉन के खिलाडी सीझन 15 मध्ये प्रवेश केल्याच्या अफवांवर प्रतिक्रिया व्यक्त केली आहे. टीव्ही अभिनेत्री गुलकी यांनी रोहित शेट्टीच्या सर्वात लोकप्रिय स्टंट आधारित रिअल्टी शोची नवीन सीझन ऑफर मिळविण्याविषयी बोलले. तथापि, हंगाम रद्द करण्याच्या अफवांबद्दलही त्याने आपली चिंता व्यक्त केली आहे. गुल्कीने उघड केले की जेव्हा तिच्याशी खट्रॉनच्या खेळाडूने संपर्क साधला होता तेव्हा तिला फक्त हंगामात भाग घ्यायचा आहे की नाही असे विचारले गेले.

खत्रॉन खिलाडी 15 चा पहिला स्पर्धक 15

हेटाइम्सला दिलेल्या मुलाखतीत गुल्की जोशीने ‘खट्रॉन के खिलाडी १’ ‘च्या संपर्काच्या अफवांवर शांतता मोडली. त्याने पुष्टी केली आहे की त्याला नवीन सीझन ऑफर मिळाली आहे. गुल्की म्हणाली, ‘होय, मी खूप आनंदी होतो आणि या ऑफरसाठी मला फक्त एकदाच संपर्क साधला गेला, फक्त मला विचारा की मला शोमध्ये यायचे आहे की नाही. त्यानंतर, आणखी कोणतेही संभाषण झाले नाही, परंतु बर्‍याच दिवसांपासून मी फक्त बातमी पहात होतो, म्हणून मी गोंधळात पडलो की ते सत्य होते की अफवा आहे, मी हा कार्यक्रम करण्यास सक्षम आहे की नाही. जसे मी त्याच्याशी फक्त एकदाच बोललो होतो आणि तेव्हापासून मला अद्याप कोणतेही अद्यतन प्राप्त झाले नाही.

गुल्की जोशी धोक्यांसह गोंधळ होईल

‘मॅडम सर’ अभिनेत्रीने खट्रॉन के खिलादीला स्पर्धक म्हणून सामील झाल्याच्या अफवांवर का प्रतिक्रिया दिली नाही हेही उघड केले. ते म्हणाले की नवीन हंगामात प्रसारित न करण्याच्या बातम्या त्याला मिळाला आहे. यावर चिंता व्यक्त करताना गुल्की म्हणाले, ‘या सर्व कारणांमुळे निर्मात्यांनी दुस second ्यांदा माझ्याशी संपर्क साधला नाही. मला आशा आहे की हा शो रद्द केला जाणार नाही. या कारणास्तव, मी कोणालाही सांगितले नाही की मी धोक्यांचा खेळाडू आहे.