चारू असोपा
प्रतिमा स्रोत: इंस्टाग्राम
राजीव सेनने चारू असोपाच्या व्हिडिओवर शांतता मोडली.

सुशमिता सेनचा भाऊ राजीव सेन यांचे वैयक्तिक जीवन बर्‍याचदा बातम्यांमध्ये असते. विशेषत: त्याची माजी पत्नी आणि टीव्ही अभिनेत्री चारू असोपा यांनी चर्चा केली की ते कमी होत नाहीत. कधीकधी एक्स जोडपी एकमेकांशी हसताना दिसतात आणि कधीकधी दोघे एकमेकांच्या विरुद्ध उभे असतात. आता अलीकडेच बातमी आली की चारू असोपा मुंबई सोडली आहे आणि त्याची आर्थिक स्थिती चांगली नाही. अशा परिस्थितीत, चारू कपडे विकून आणि आपल्या मुलीला वाढवून जगत आहे. हे अहवाल समोर येताच सुशमिता सेनच्या कुटुंबीयांना ट्रोल होऊ लागले, ज्यावर राजीव सेनने आता शांतता मोडली आहे.

राजीव सेन यांनी चारू असोपाबद्दल सांगितले

राजीव सेन यांनी आता चारू असोपा मुंबई सोडण्याचे संपूर्ण सत्य केले आहे. राजीव सेन यांनी हिंदुस्तान टाईम्सशी झालेल्या संभाषणात सोशल मीडियावर बाहेर आलेल्या चारूच्या विक्रीच्या व्हिडिओवर प्रतिक्रिया व्यक्त केली. राजीव यांच्या म्हणण्यानुसार चारूची आर्थिक स्थिती उत्तम प्रकारे ठीक आहे आणि त्याला कोणत्याही प्रकारची समस्या नाही. जर एखादी समस्या उद्भवली असेल तर ती क्रूझ ट्रिपवर जाणार नाही.

चारू माझ्या मुलीला माझ्यापासून दूर ठेवत आहे- राजीव सेन

राजीव सेन यांनी आपल्या निवेदनात म्हटले आहे की, ‘चारूने माझ्या मुलीला माझ्यापासून दूर ठेवून प्रभुत्व मिळवले आहे. मला माझ्या मुली झियानाबद्दल खूप वाईट वाटते, कारण त्या सर्वांचा तिच्यावर सर्वाधिक परिणाम होत आहे. जानेवारीत मी झियानाला शेवटच्या वेळी भेटलो. मला खात्री आहे की मी जितके करीत आहे तितकेच तिने मला चुकवले असेल. मी कामावरून दिल्लीला गेलो होतो, म्हणून मी चारूला विचारले की मी बिकानेरला झियानाला भेटायला येऊ शकतो का, परंतु त्याने मला प्रतिसाद दिला नाही. आता ती बिकानेरकडे येऊ शकते असे बहुतेक म्हणत आहे. यावर मी आता काय म्हणू शकतो? ‘

चारू मेहुणेसह क्रूझ ट्रिपला गेला

राजीव पुढे म्हणाले- ‘चारू अलीकडेच तिच्या मेहुणेबरोबर क्रूझ ट्रिपला गेला, जो खूप महाग होता. त्याने सर्व तिकिटे घेतली होती, त्याने सर्व खर्च घेतला होता. जर ती क्रूझ ट्रिप आणि खरेदी करत असेल तर तिला आर्थिक समस्या कशी आहे? आपण त्यांच्या YouTube चॅनेलवर त्यांच्या खरेदीची पद्धत पाहिली असेल, तर आर्थिक समस्या कोठून आली? ती बिकानेरमध्ये घरावर चढणार आहे किंवा कदाचित विकत घेणार आहे. घर खरेदी करण्यासाठी भरपूर पैसे आवश्यक आहेत, कर्ज घेऊन घर खरेदी करणे सोपे नाही. जो आर्थिकदृष्ट्या चिरडलेला आहे तो घर खरेदी करत नाही.