दाक्षिणात्य स्टार्स नागा चेतन्या आणि शोभिता धुलिपाला आज संध्याकाळी विवाहबद्ध झाले. हैदराबाद येथील अन्नपूर्णा स्टुडिओमध्ये दक्षिण भारतीय पद्धतीने लग्नाचे विधी सुरू आहेत. या लग्नात साऊथ सिनेसृष्टीतील कलाकार सहभागी झाले आहेत. या लग्नाला साऊथचे अनेक सुपरस्टार हजेरी लावणार आहेत. पुष्पा-2 फेम अभिनेता अल्लू अर्जुनही लवकरच येथे सामील होणार आहे.
नागा चेतन्या
नागा चैतन्य आणि शोभिता धुलिपाला या वर्षी ऑगस्टमध्ये एंगेजमेंट झाले. राम चरण, महेश बाबू आणि अल्लू अर्जुनसह अनेक स्टार्स या लग्नाला हजेरी लावणार आहेत. सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, नागार्जुन आणि कुटुंबीयांनी तेलुगू फिल्म इंडस्ट्रीतील सर्वात मोठ्या स्टार्सना आमंत्रित केले आहे. यामध्ये चिरंजीवी, अल्लू अर्जुन, पीव्ही सिंधू, नयनथारा, अक्किनेनी आणि दग्गुबती कुटुंब, एनटीआर, राम चरण आणि उपासना कोनिडेला आणि महेश बाबू आणि नम्रता शिरोडकर यांचा समावेश आहे. दरम्यान, लग्नापूर्वी नागार्जुनचे ज्युबली हिल्स येथील घर पूर्णपणे सजवण्यात आले असून त्याचे व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत.
नागा चेतन्या
नागा चेतन्या आणि शोभिता दोन वर्षांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत. चैतन्यचे पहिले लग्न फॅमिली मॅन 2 अभिनेत्री समंथा रुथ प्रभूसोबत झाले होते. जवळपास चार वर्षांच्या लग्नानंतर 2021 मध्ये त्यांनी वेगळे होण्याची घोषणा केली. वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर चेतन्या आणि सॅम लग्नापूर्वी दहा वर्षांपासून एकमेकांना ओळखत होते. तर शोभिताचे नाते कधीच मीडिया रिपोर्ट्समध्ये आले नाही. चैतन्यसोबतचे तिचे नाते हे अभिनेत्याचे पहिले नाते आहे.
नागा चेतन्या