बिग बॉस 18- इंडिया टीव्ही हिंदी

प्रतिमा स्त्रोत: INSTAGRAM
बिग बॉस-18

गेल्या रविवारी, बिग बॉस या रिॲलिटी शोच्या 18व्या सीझनची जोरदार सुरुवात झाली. शोमध्ये गधराजसह एकूण 19 स्पर्धक बिग बॉसच्या घरात कैद झाले आहेत. स्पर्धक घरात पोहोचताच त्यांच्यात संवाद सुरू झाला. प्रत्येक वेळी प्रमाणेच यावेळीही काही स्पर्धकांनी लवकरच मैत्री केली, तर काही अजूनही संकोच वाटतात. गेल्या दोन दिवसांमध्ये स्पर्धकांमध्ये मारामारीही पाहायला मिळत आहे. आता शोच्या पहिल्या आठवड्यातच नामांकित चेहरा समोर येणार आहे. बिग बॉसने प्रोमोमध्ये याची झलक शेअर केली आहे. आता या आठवड्यात पहिला नामांकित स्पर्धक बिग बॉसच्या घरात प्रवेश करणार आहे.

प्रोमोची सुरुवात बिग बॉसने बिग बॉस 18 च्या पहिल्या नामांकन फेरीची घोषणा करून केली. प्रोमोमध्ये, गुणरतन सदावर्ते आणि खतरों के खिलाडी 14 चे विजेते करण वीर मेहरा एकमेकांना नॉमिनेशन करताना शब्दांवर भांडताना दिसत आहेत. इतकंच नाही तर चाहत पांडे आणि विवियन डिसेना यांच्यात जोरदार वादही पाहायला मिळतो, जेव्हा विवियन डिसेना तिच्यावर असभ्य असल्याचा आरोप करतो. या चार स्पर्धकांमधील तणाव नामांकन प्रक्रियेदरम्यान त्यांना प्राथमिक लक्ष्य बनवू शकतो. प्रोमोसोबत निर्मात्यांनी लिहिले की, ‘सिझनच्या पहिल्या #NominationSpecial मध्ये घरातील सदस्यांमध्ये भांडण झाले होते, आता ते कोण आणि कसे सोडवणार?’

बिग बॉसची मजा सुरू झाली आहे

सलमान खान कलर्स टीव्हीचा लोकप्रिय रिॲलिटी शो बिग बॉस-18 होस्ट करत आहे. शो होऊन २ दिवस उलटले आहेत. आज बुधवारीही रात्री ९ वाजता स्पर्धकांमध्ये धमाका होणार आहे. आज नॉमिनेटेड चेहराही घरात सामील होणार आहे. मात्र, नामांकित स्पर्धकाचे नाव अद्याप समोर आलेले नाही. या सीझनच्या स्पर्धकांमध्ये करण वीर मेहरा, व्हिव्हियन डिसेना, चाहत पांडे, नायरा एम बॅनर्जी, मुस्कान बामने, ईशा सिंग, एलिस कौशिक, शिल्पा शिरोडकर, शहजादा धामी, अरफीन खान, श्रुतिका राज, तजिंदर बग्गा, सारा अरफीन खान, गुनावरत यांचा समावेश आहे. , हेमा शर्मा, रजत दलाल, चुम दरंग आणि अविनाश मिश्रा यांच्या नावांचा समावेश आहे.

ताज्या बॉलिवूड बातम्या