उत्तर प्रदेशातील प्रयागराज येथे महाकुंभाचे आयोजन करण्यात आले आहे. या खास निमित्त देशभरातून आणि जगभरातून लोक संगम शहरात पोहोचले आहेत. 144 वर्षांनंतर आलेल्या या शुभमुहूर्तावर लाखोंचा जनसमुदाय प्रयागराजला पोहोचला आहे. लोकांच्या या गर्दीत असे अनेक लोकही दिसत आहेत, ज्यांची खूप चर्चा होत आहे. इथपर्यंत पोहोचलेल्या एका मुलीनेही बरीच हेडलाईन्स केली आणि काही वेळातच ती व्हायरल गर्ल बनली. या निळ्या डोळ्यांच्या मुलीच्या सौंदर्याच्या चर्चा सोशल मीडियावर थांबत नाहीत. आता भोजपुरी गायकांनीही तिचे सौंदर्य आणि निळे डोळे टिपले आहेत आणि काही वेळातच अनेक किलर गाणी तयार झाली आहेत. ही गाणी या मुलीच्या सौंदर्याचे वर्णन करत आहेत.
हे गाणे मोनालिसावर बनले होते
निळ्या डोळ्यांच्या या व्हायरल मुलीचे नाव मोनालिसा आहे. मोनालिसा मध्य प्रदेशातील महेश्वर येथे राहते आणि महाकुंभात हार विकण्यासाठी आली होती. आपल्या सौंदर्यामुळे रातोरात व्हायरल झालेल्या या मुलीची क्रेझ इतकी वाढली आहे की भोजपुरी इंडस्ट्रीत गाणी बनू लागली आहेत. या मुलीवर बनवलेल्या गाण्याचे बोल आहेत, ‘मोनालिसा महाकुंभमध्ये व्हायरल झाली’. या गाण्याला गायक अहमद राज यांनी आवाज दिला आहे. प्रकाश पर्वणी यांनी हे गाणे लिहिले आहे. मंटू मनीषने त्याला संगीत दिले आहे. या गाण्यात मोनालिसाचे अनेक व्हिडिओ एकत्र करण्यात आले आहेत. या गाण्यात मोनालिसाच्या सौंदर्याचे कौतुक केले जात आहे. हे गाणे यूट्यूबवर जवळपास दीड लाख वेळा पाहिले गेले आहे.
गाणे येथे पहा
हे गाणेही लोकप्रिय आहे
मोनालिसाच्या सौंदर्याचा उल्लेख फक्त या गाण्यापुरता मर्यादित नाही. मोनालिसाचा उल्लेख आणखी एका गाण्यात आला आहे. राजन रंगीला यांनी एक गाणे गायले आहे ज्याचे बोल आहेत – कुंभमेळा में हिलवाले बडू…. या गाण्याचे बोल मन्नू बादशाह यांनी लिहिले आहेत. या गाण्याला रवी प्रकाश यांचे संगीत आहे. हे गाणे यूट्यूबवर आतापर्यंत 19 हजारांहून अधिक वेळा पाहिले गेले आहे.
गाणे येथे पहा
हार विकण्याच्या स्टाइलवरही गाणे
याशिवाय आणखी एका गाण्यात मोनालिसाची जादू पाहायला मिळाली. ‘भैल वायरल बीच के माला…’ हे गाणे धुमाकूळ घालत आहे. हे गाणे मोनालिसाच्या हार विकण्याच्या शैलीवर आधारित आहे. हे अर्जुन राजाने गायले आहे. किसानी यांनी त्याचे गीत लिहिले. डीजे विकासने या गाण्याला संगीत दिले आहे. हे गाणे यूट्यूबवर आतापर्यंत 76 हजार वेळा पाहिले गेले आहे.
गाणे येथे पहा
निळ्या डोळ्यांवरही बनवलेले गाणे
याशिवाय आणखी एक गाणेही चर्चेत आले आहे. हे गाणे 25 हजारांहून अधिक वेळा पाहिले गेले आहे. गाण्याचे बोल आहेत- नीली नीली अंखिया. या गाण्याला संदीप मिश्रा आणि प्रतिभा राज यांनी आवाज दिला आहे. त्याचे बोल कृष्णा कैचा यांनी लिहिले आहेत. आर्या शर्माने या गाण्याला संगीत दिले आहे.