गुणरतन सदावर्ते आणि दाऊद इब्राहिम.
‘बिग बॉस 18’ ची सुरुवात होताच घरात खळबळ उडाली आहे. अनेक स्पर्धक या शोचा एक भाग बनले आहेत आणि या सीझनमध्ये प्रत्येकजण भरपूर सामग्री देत आहे. या शोमध्ये वादांची लाटही सुरू झाली आहे. या भांडणांमध्ये बीबी हाऊसचे सर्वात धक्कादायक विधान समोर आले आहे. ‘बिग बॉस 18’ च्या पहिल्या आठवड्यात स्पर्धक काहीही बोलण्यात चुकत नाहीत. या सीझनमध्ये महाराष्ट्रातील प्रसिद्ध वकील गुणरत्न सदावर्ते देखील या शोचा एक भाग बनले आहेत. त्याने या शोमध्ये असे अनेक दावे केले आहेत जे लोकांना आश्चर्यचकित करतील. शेवटच्या एपिसोडमध्ये तो प्रचंड नाराज होताना दिसला होता. त्याने गँगस्टर दाऊद इब्राहिम आणि भारत सरकारलाही आपल्या विचारात ओढले आहे. आता याचे परिणाम त्यांनाही भोगावे लागतील असे वाटते.
गुणरत्न रागात काय म्हणाले?
गुरुवार 10 ऑक्टोबरच्या एपिसोडमध्ये, बिग बॉसने घरातील सदस्यांना ताजिंदर आणि हेमाला तुरुंगातून बाहेर काढण्याचा पर्याय दिला. यासाठी तो म्हणाला की आणखी एक स्पर्धक आणि चाहतला आता तुरुंगात राहावे लागेल. चाहतचा जोडीदार निवडण्याचा निर्णय टीव्ही कलाकार करणवीर मेहरा, ईशा सिंग आणि अविनाश मेहरा यांना देण्यात आला. तिघांनीही एकमताने गुणरत्न सदावर्ते यांची निवड केली. हे ऐकून वकील संतापला, तुरुंगात जाण्यास नकार दिला आणि बिग बॉसला स्वतःचा निर्णय दिला. त्याने कोणत्याही किंमतीत तुरुंगात जाणार नाही अशी धमकी दिली आणि बिग बॉसला आपला निर्णय बदलण्यास सांगितले. मतमतांतरे व्यक्त करत गुणरत्न ओरडायला लागले आणि म्हणाले, ‘बघा, मी जाणार नाही, आता सोडेन, उमेदवारी मिळेल पण जाणार नाही. जायचं नाही, फक्त संपवायचं. प्रश्न छेडछाडीचा नाही, भूमिकेचा आहे, कोर्टातही आमची अशीच भूमिका आहे. सरकार मला घाबरते. दाऊद इब्राहिम मला घाबरतो. मी तुरुंगात जाणार नाही. हलवा, हलवा, हलवा…’
हे स्पर्धक घरात आहेत
‘बिग बॉस 18’ च्या घरात विवियन दसना, शहजादा धामी, मुस्कान बामने, रजत दलाल, शिल्पा शिरोडकर, श्रुतिका अर्जुन, एलिस कौशिक, चुम दरंग, न्यारा बॅनर्जी, अरफीन खान आणि त्याची पत्नी सारा अरफीन खान आहेत. पुन्हा एकदा सलमान खान हा शो होस्ट करत आहे. हा शो तुम्ही कलर्सवर रात्री 10 वाजता आणि वीकेंड का वार रात्री 9:30 वाजता पाहू शकता. हे भाग JioCinema वर देखील प्रवाहित होतात. तुम्ही OTT वर 24×7 लाइव्ह फुटेज देखील पाहू शकता.