
मोनालिसा आणि दीपिका पादुकोण.
प्रयाग्राजमधील महाकुभ 2025 ने बर्याच सोशल मीडियाची खळबळ उडाली. या महाकुभमध्ये, माला विकणारी मुलगीही चमकली आणि ती महाकुभची व्हायरल गर्ल मोनालिस बनली. गडद रंग आणि निळ्या कजरारी डोळ्यांमुळे मोनालिसा भोसल चर्चेत आले. त्याच्या एका व्हायरल व्हिडिओने त्याला एक स्टार बनविला आणि त्याला बॉलिवूडमधून ऑफर मिळू लागल्या. सोशल माडियावर खूप सक्रिय असलेली मोनालिसा आता चित्रपटाच्या जगात आली आहे. पहिल्या चित्रपटाच्या आधीही त्याने एका म्युझिक व्हिडिओमध्ये काम केले आहे, ज्यावर खूप चर्चा झाली आहे. या व्यतिरिक्त ती मॉडेलिंग जगातही आपला हात प्रयत्न करीत आहे.
स्टाईलिश शैली दर्शवित आहे
आपण आतापर्यंत मोनालिसाला बर्याच वेगवेगळ्या रूपात पाहिले असेल, कधीकधी देसी शैलीमध्ये, कधीकधी आधुनिक स्वरूपात, परंतु तिचे अलीकडील परिवर्तन पाहून, ती तीच मोनालिसा आहे यावर विश्वास ठेवणे कठीण होईल. यावेळी तिची शैली इतकी मोहक आणि मोहक आहे की बॉलिवूडच्या अव्वल अभिनेत्रींनाही ती कठोर स्पर्धा देताना दिसली. ब्लॅक सूट आणि डायमंड नेकलेसमध्ये सुशोभित केलेल्या मोनालिसाच्या या नवीन लुकमुळे सोशल मीडियावर ढवळत आहे. तिचे मेकअप आणि स्टाईलिंग इतके परिपूर्ण आहे की ती आंतरराष्ट्रीय सुपरमॉडेलसारखी दिसते. त्याने वजनाच्या केसांनी आपला देखावा पूर्ण केला आहे आणि मेकअप बर्यापैकी सॅटल आहे.
येथे व्हिडिओ पहा
लोकांची प्रतिक्रिया
असे दिसते आहे की हे शूट एका मोठ्या ब्रँडसाठी केले गेले आहे, जरी त्याबद्दल फारशी माहिती उघडकीस आली नाही, परंतु चित्रांमध्ये स्पष्टपणे सूचित होते की मोनालिसाने एक मोठा स्तराचा प्रकल्प घेतला आहे. या लूकमध्ये सर्वात जास्त लक्ष वेधून घेते, मेकअप आणि ग्रेसलेस डायमंड हारसह त्याचा जबरदस्त आकर्षक. सोशल मीडियावर, वापरकर्त्याने त्याची तुलना राधिका आपटेशी केली, तर बहुतेक लोक त्याची तुलना दीपिका पादुकोणशी करीत आहेत. काही लोकांनी त्यांची तुलना परदेशी स्टार रिहानाशी केली आहे. बरेच लोक त्याचे कौतुक करून कंटाळले नाहीत. एका व्यक्तीने लिहिले, ‘अगदी दीपिकासारखे दिसते.’ दुसर्या व्यक्तीने लिहिले, ‘दीपिका आणि रिहाना देखील मागे राहिले आहेत.’ त्याच वेळी, दुसर्या व्यक्तीने लिहिले, ‘राधिका अॅप्टेसारखे दिसते’. व्हिडिओचा टिप्पणी विभाग अशा बर्याच टिप्पण्यांनी भरलेला आहे.
येथे व्हिडिओ पहा
हा चित्रपट या चित्रपटात दिसणार आहे
तिच्या चित्रपटाच्या कारकिर्दीचा प्रश्न आहे, मोनालिसा ‘द डायरी ऑफ मणिपूर’ या चित्रपटाने बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणार आहे, ज्याचे दिग्दर्शन सनोज मिश्रा यांनी केले आहे. ती सध्या या चित्रपटासाठी अभिनय, संवाद वितरण, अभिव्यक्ती आणि मूलभूत प्रशिक्षण घेत आहे. या व्यतिरिक्त, त्यांचे एक गाणे ‘जय महाकल’ रिलीज झाले आहेत, जे बरेच काही ट्रेंड करीत आहे. या गाण्यातही लोकांना त्यांच्या शैलीची आवड आहे. मोनलिसाची नवीन शैली आणि करिअरची ही नवीन सुरुवात दोन्ही पाहण्यासारखे आहे. तसे, सनोज मिश्रा यांना बलात्काराच्या गंभीर आरोपांचा सामना करावा लागला आहे.